![Xuân Quý Mão 2023, Lễ khai ấn đền Trần - Nam Định được tổ chức trở lại](https://edge2.cdn.i-com.vn/image/150x150/smart/image.i-com.vn:1937//Uploads/images/KHai%20an%20den%20tran.jpg)
Xuân Quý Mão 2023, Lễ khai ấn đền Trần - Nam Định được tổ chức trở lại
Xuân Quý Mão 2023, Lễ khai ấn đền Trần - Nam Định được tổ chức trở lại
214 lượt xem
Click vào để chọn yêu thích
Nội dung: Chiều 6/12, lãnh đạo UBND thành phố Nam Định (Nam Định) cho biết, sau 3 năm (từ 2020-2022) phải tạm dừng hoạt động để phòng, chống dịch COVID-19, Lễ hội khai ấn đền Trần - Nam Định (phường Lộc Vượng, thành phố Nam Định) Xuân Quý Mão 2023 được Thường trực Tỉnh ủy Nam Định cho phép tổ chức trở lại.